บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ออปติกโรตารี Joint

ประเทศจีน Shenzhen JARCH Electronics Technology Co,.Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen JARCH Electronics Technology Co,.Ltd. รับรอง
เราได้ทำร่วมเป็นเวลากว่า 5 ปีกับ บริษัท JARCH การควบคุมคุณภาพและการบริการหลังการขายบริการดีมาก ฉันจะไปงานให้กับ JARCH อย่างแน่นอน

—— Mr. Jürgen

I really recommend, a great team and good quality. Very good. I will buy again.

—— นายเดวิด

ผู้ขายที่ดีการจัดส่งที่รวดเร็วคุณภาพเป็นเลิศขอขอบคุณ!

—— Mr.Eric

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไฟเบอร์ออปติกโรตารี Joint

(27)
ประเทศจีน 1 ช่องไฟเบอร์ออปติกข้อต่อแบบหมุน 23dBm การจัดการพลังงานแสง FORJ ของแหวนลื่น โรงงาน

1 ช่องไฟเบอร์ออปติกข้อต่อแบบหมุน 23dBm การจัดการพลังงานแสง FORJ ของแหวนลื่น

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 1 ช่อง / ฟอร์เจ แหวนสลิป รายละเอียดสินค้า ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 1 ช่อง / FORJ JSR-FO-0122HS ซีรีส์ข้อต่อแบบหมุนช่องเดียว (SM หรือ MM) (FORJ) เป็นการออกแบบที่หลากหลายที่สุดเท่าที่... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:58:49
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูงช่องทางเดียวหมุนร่วมด้วย OD 12mm, UL ROHS Certification โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูงช่องทางเดียวหมุนร่วมด้วย OD 12mm, UL ROHS Certification

ผลิตแหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกช่องเดียว 12 มม. / FORJ ความเร็วสูงสุด: 2000 รอบต่อนาที ลักษณะเฉพาะ: ความเร็วในการทำงานสูงสุดถึง 2000 รอบต่อนาที สัญญาณและสัญญาณไฟฟ้าระหว่างส่วนที่หมุน มีรุ่นเดียวและหลายรุ่น FC, SC, ST... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:58:27
ประเทศจีน Stainless Steel Fiber Optic Rotary Joint  500rpm for single mode and multi mode fibers โรงงาน

Stainless Steel Fiber Optic Rotary Joint 500rpm for single mode and multi mode fibers

Stainless Steel Fiber Optic Rotary Joint 500rpm for singlemode and multi-mode fibers Feature: 1. IP code protection for harsh environmental applications 2. May choose connector type, fiber type 3. Custom fiber ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:58:06
ประเทศจีน 2000RPM Fiber Optic Rotary Joint  with electronic slip ring FC Connector โรงงาน

2000RPM Fiber Optic Rotary Joint with electronic slip ring FC Connector

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 2000RPM พร้อมวงแหวนสลิปอิเล็กทรอนิกส์ FC Connector ลักษณะเฉพาะ: ความเร็วสูง ขนาด: เส้นผ่านศูนย์กลาง 6.8 มม.x ยาว 28 มม การส่งทางไกล ใช้เทคโนโลยีไฟเบอร์ การสูญเสียต่ำอัตราการหมุนสูง รา... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:57:43
ประเทศจีน Professional Stainless Steel Fiber Optic rotary joint / FORJ electrical connectors โรงงาน

Professional Stainless Steel Fiber Optic rotary joint / FORJ electrical connectors

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกสแตนเลสแบบมืออาชีพ / ขั้วต่อไฟฟ้า FORJ ลักษณะเฉพาะ: 1. ความเร็วสูงแบนด์วิธสูง 2. ไม่มีการรั่วไหลของแม่เหล็กไฟฟ้า 3. ไม่มีสัญญาณรบกวนแม่เหล็กไฟฟ้า 4. การส่งข้อมูลทางไกล 5. วัสดุที่อยู่อ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:57:20
ประเทศจีน เลนส์ตาข่าย 1 ช่องเชื่อมต่อแบบโรตารี่พร้อมขั้วต่อ SC ST LC FIBER OPTIC SLIP RINGS โรงงาน

เลนส์ตาข่าย 1 ช่องเชื่อมต่อแบบโรตารี่พร้อมขั้วต่อ SC ST LC FIBER OPTIC SLIP RINGS

1 ช่อง FIBER OPTICS ROTARY JOINTS พร้อม SC ST SMA หรือ LC Connector FIBER OPTIC SLIP RINGS ลักษณะเฉพาะ: 1.รองรับไฟเบอร์ออปติก 1 ช่องสัญญาณ (SM / MM) ที่หมุนได้ 360 ° 2. ส่งพลังงานและข้อมูลความเร็วสูง 3. แสงมาตร... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:56:53
ประเทศจีน Single mode 1310 / 1550 nm Fiber Optic Rotary Joint / FORJ for HD-SDI โรงงาน

Single mode 1310 / 1550 nm Fiber Optic Rotary Joint / FORJ for HD-SDI

Single mode 1310 / 1550 nm Fiber Optic Rotary Joint / FORJ for HD-SDI Feature: High speed High bandwidth No electromagnetic interference Long lifetime,up to 1million revolutions Small volume,light weight Quick ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:56:18
ประเทศจีน Multi mode Fiber Optic Rotary Joint For Undersea Robot and Control Ship , SMA Rotary Joint โรงงาน

Multi mode Fiber Optic Rotary Joint For Undersea Robot and Control Ship , SMA Rotary Joint

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกหลายโหมดสำหรับหุ่นยนต์ใต้ทะเลและเรือควบคุม, ข้อต่อโรตารี่ SMA ลักษณะเฉพาะ: 1. ความเร็วสูงสุด: 2000 รอบต่อนาที 2. แสงมาตรฐานอายุการใช้งานยาวนาน 3. ไม่มีการส่งผ่านสัมผัสไม่มีการสึกหรอ 4. ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:55:59
ประเทศจีน 67mm Diameter Fiber Optic Rotary Joint  For Undersea Robot / Control Ship , No Friction โรงงาน

67mm Diameter Fiber Optic Rotary Joint For Undersea Robot / Control Ship , No Friction

ผู้ผลิตร่วมโรตารีไฟเบอร์ออปติกสี่แชนแนล 67 มม. / FORJ ความเร็วสูงสุด: 150 รอบต่อนาที ลักษณะเฉพาะ: 1. Fiber Optic Rotary Joints คือสัญญาณแสง 2. ครอบคลุมโหมดเดียวช่องเดียวโหมดหลายช่องทางเดียวและหลายช่องหลายโหมด 3... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:55:36
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกความถี่สูงร่วม 2000 ความทนทาน 45DB การสูญเสียก้อง 8.5 มม. x 39 มม โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกความถี่สูงร่วม 2000 ความทนทาน 45DB การสูญเสียก้อง 8.5 มม. x 39 มม

แหวนสลิปใยแก้วนำแสงความถี่สูงขั้วต่อแบบหมุนใยแก้วนำแสงขั้วต่อแบบหมุนลวดตาข่ายคุณภาพสูง รายละเอียดสินค้า: การมีเพศสัมพันธ์ของลำแสงในเส้นผ่าศูนย์กลางแกนอุจจาระการประมวลผลส่วนตัดเป็นเรื่องง่ายไม่ง่ายที่จะหักเป็นปร... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-23 14:55:16
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|