บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์

แหวนสลิปแสงไฟฟ้า

ประเทศจีน Shenzhen JARCH Electronics Technology Co,.Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen JARCH Electronics Technology Co,.Ltd. รับรอง
เราได้ทำร่วมเป็นเวลากว่า 5 ปีกับ บริษัท JARCH การควบคุมคุณภาพและการบริการหลังการขายบริการดีมาก ฉันจะไปงานให้กับ JARCH อย่างแน่นอน

—— Mr. Jürgen

I really recommend, a great team and good quality. Very good. I will buy again.

—— นายเดวิด

ผู้ขายที่ดีการจัดส่งที่รวดเร็วคุณภาพเป็นเลิศขอขอบคุณ!

—— Mr.Eric

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แหวนสลิปแสงไฟฟ้า

(19)
ประเทศจีน 165mm 1 Channel 150RPM 10A Electric Optic Slip Ring โรงงาน

165mm 1 Channel 150RPM 10A Electric Optic Slip Ring

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 1 ช่องพร้อม 4 วงจร 10A ของแหวนสลิปออปติกไฟฟ้า ข้อกำหนดส่วนไฟเบอร์: คลื่น ที การสูญเสียการแทรก กลับขาดทุน ความเร็วสูงสุด ประเภทเส้นใย น้ำหนัก แรงฉุด 650 นาโนเมตรถึง 1650 นาโนเมตร -50 ถ... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-03 10:23:41
ประเทศจีน 1 ช่อง 1550nm 4 วงจร 10A แหวนสลิปออปติคอล โรงงาน

1 ช่อง 1550nm 4 วงจร 10A แหวนสลิปออปติคอล

แหวนสลิปไฟเบอร์ออปติก - ไฟฟ้า / ข้อต่อแบบหมุนพร้อมไฟเบอร์ออปติก 1 ช่อง + 4 วงจร 10A ข้อกำหนดส่วนไฟเบอร์: คลื่น ที การสูญเสียการแทรก กลับขาดทุน ความเร็วสูงสุด ประเภทเส้นใย น้ำหนัก แรงฉุด 650 นาโนเมตรถึง 1650 นาโ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-12 14:48:09
ประเทศจีน Photoelectric 1550nm 2 Circuits แหวนสลิปใยแก้วนำแสง 10A โรงงาน

Photoelectric 1550nm 2 Circuits แหวนสลิปใยแก้วนำแสง 10A

แหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกไฟฟ้าข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์ 2 วงจร 10A แหวนสลิปโฟโตอิเล็กทริกเป็นแหวนสลิปที่ประกอบด้วยแหวนสลิปที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าซึ่งสามารถส่งแหล่งจ่ายไฟแหล่งจ่ายไฟสัญญาณควบคุมเครื่องมือและสัญญาณไฟฟ้าขนาดเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-12 14:44:29
ประเทศจีน 150RPM 2 ช่อง 2 วงจร 10A แหวนสลิปใยแก้วนำแสง โรงงาน

150RPM 2 ช่อง 2 วงจร 10A แหวนสลิปใยแก้วนำแสง

2 ช่องสัญญาณโหมดเดียวแหวนสลิปใยแก้วนำแสงไฟฟ้าข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์พิติก 2 วงจร 10A แหวนสลิปโฟโตอิเล็กทริกเป็นแหวนสลิปที่ประกอบด้วยแหวนสลิปที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าซึ่งสามารถส่งแหล่งจ่ายไฟแหล่งจ่ายไฟสัญญาณควบคุมเครื่... อ่านเพิ่มเติม
2020-10-12 14:39:26
ประเทศจีน Multimode ROV Robot 2000RPM แหวนสลิปไฟฟ้า โรงงาน

Multimode ROV Robot 2000RPM แหวนสลิปไฟฟ้า

แหวนสลิปไฟฟ้าหลายโหมดไฮบริด FORJ พร้อมข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติกสำหรับหุ่นยนต์ ROV ข้อต่อแบบหมุนใยแก้วนำแสงรวมแหวนสลิปไฟฟ้าขนาดกะทัดรัดเข้ากับข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติกได้อย่างมีประสิทธิภาพทั้งสองมีความยืดหยุ่นในการถ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-28 18:16:47
ประเทศจีน 4 วงจร 150RPM 1550nm 10A ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

4 วงจร 150RPM 1550nm 10A ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก

Mutil Channels ข้อต่อแบบหมุนใยแก้วนำแสงพร้อม 4 วงจร 10A ของแหวนสลิปออปติกไฟฟ้า ฟังก์ชัน: แหวนสลิปออปติก - ไฟฟ้าเป็นโซลูชันทางเทคนิคที่ดีที่สุดโดยเฉพาะอย่างยิ่งในความจำเป็นในการหมุนไม่ จำกัด ต่อเนื่องหรือไม่ต่อเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-02 11:28:31
ประเทศจีน 1 ช่อง 2000RPM 1650nm แหวนสลิปโรตารีไฟฟ้า โรงงาน

1 ช่อง 2000RPM 1650nm แหวนสลิปโรตารีไฟฟ้า

แหวนสลิปไฟฟ้ามัลติโหมดมัลติโหมดไฮบริด FORJ พร้อมข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก ข้อต่อแบบหมุนช่องเดียว (ทั้งโหมดเดียวและหลายโหมด) (FORJ) เป็นการออกแบบที่หลากหลายที่สุดเท่าที่ตลาดเคยเห็นมาตัวเครื่องที่ทนทานช่วยให้สามารถ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-28 11:03:52
ประเทศจีน 12 วงจร 1650nm 2000RPM Electro Optical Slip Ring โรงงาน

12 วงจร 1650nm 2000RPM Electro Optical Slip Ring

แหวนสลิปไฟฟ้ามัลติโหมดมัลติโหมดไฮบริด FORJ พร้อมข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการส่งผ่านแบบหมุนได้ 360 องศาสำหรับอุปกรณ์ทางการแพทย์ทีมวิจัยและพัฒนาของ JARCH จึงไม่หยุดที่จะสำรวจการออกแบบแหวนสลิปท... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-28 11:01:28
ประเทศจีน 2000RPM 300mm Lead SMA Connector แหวนสลิปหมุน โรงงาน

2000RPM 300mm Lead SMA Connector แหวนสลิปหมุน

แหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกข้อต่อโรตารีไฟเบอร์ - ไฟฟ้า แหวนสลิป iber Optic เรียกอีกอย่างว่า Fiber-Electric slip ring, Fiber Optic Rotary Jointใช้ไฟเบอร์ในการส่งสัญญาณใช้กับอุปกรณ์ใด ๆ ในการส่งสัญญาณ elctricity และ ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-28 10:59:51
ประเทศจีน แหวนสลิปออปติคอลไฟฟ้า 150 รอบต่อนาทีสแตนเลส 1550 นาโนเมตร โรงงาน

แหวนสลิปออปติคอลไฟฟ้า 150 รอบต่อนาทีสแตนเลส 1550 นาโนเมตร

แหวนสลิปขนาดกะทัดรัดข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกที่มีอัตราการส่งข้อมูลสูงสำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้าแสง ข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์ออปติกเป็นหน่วยที่มีความแม่นยำสูงซึ่งรวมการส่งกระแสไฟฟ้าและสัญญาณแสงการก่อสร้างและเทคนิคการผลิตแบ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-28 10:57:31
Page 1 of 2|< 1 2 >|